PMP2000D Mixer Behringer Liền Công Suất 2.000w 14 channels FX
  • 11.100.000vnđ 11.180.000vnđ
Giá bán chưa bao gồm thuế GTGT (VAT)
Thiết bị được bảo hành theo Qui chuẩn của hãng sản xuất,
Hàng lỗi kỹ thuật được đổi mới trong vòng 07 ngày;
Giao hàng miễn phí toàn quốc đối với các đơn hàng từ 10.000.000đ trở lên;
Ship hàng thanh toán COD toàn quốc cọc 10%
MỌI THẮC MẮC LIÊN HỆ: 0908.401.689 TRƯƠNG NHẤT VINH
12 Tháng
  • Tổng quan
  • Tính năng
  • Thông số kỹ thuật
  • Khách hàng nhận xét
Tính năng nổi bật
 Đẩy liền vang công suất lớn 2 x 1000 Watt siêu nhỏ gọn
 Công nghệ khuếch đại Class-D mang tính cách mạng
 Bộ tiền khuếch đại mic IMP với nguồn ảo +48 V
 Được chế tạo và thiết kế bởi Behringer Germany
Bộ trộn hỗ trợ 14 kênh 2000 Watt với Bộ xử lý đa FX Klark Teknik và tùy chọn không dây
Thông tin giao hàng
Chiều Dài
54.90 cm
Chiều Rộng
34.90 cm
Chiều Cao
Cân Nặng
10.92 kg
Tính năng sản phẩm
  • Bộ đẩy liền vang công suất lớn 2 x 1000 Watt siêu nhỏ gọn
  • Bộ tiền khuếch đại mic IMP với nguồn ảo +48 V có thể chuyển đổi cho micrô tụ điện
  • "Không dây sẵn sàng" cho hệ thống không dây kỹ thuật số Behringer chất lượng cao (không bao gồm)
  • Phần bộ trộn 14 kênh có 6 kênh mono và 4 kênh âm thanh nổi
  • EQ đồ họa 9 băng tần kép cho phép hiệu chỉnh tần số chính xác của màn hình và các đầu ra chính
  • Đầu vào Aux âm thanh nổi có thể điều chỉnh để kết nối các nguồn tín hiệu bên ngoài
  • Được thiết kế và chế tạo tại Đức
EUROPOWER PMP2000D
EUROPOWER PMP2000D
Máy trộn có sức mạnh PMP2000D tuyệt vời có công suất đầu ra Class-D hiệu quả cao 2.000 Watts, đồng thời duy trì tỷ lệ công suất trên trọng lượng đáng kinh ngạc. Với 14 kênh đầu vào có sẵn, PMP2000D có 9 bộ tiền khuếch đại mic IMP “Invisible” cao cấp của chúng tôi với công suất ảo +48 V có thể chuyển đổi, 4 kênh âm thanh nổi, bộ xử lý KLARK TEKNIK FX chất lượng cực cao với 25 cài đặt trước bao gồm cả âm vang hạng phòng thu , độ trễ, dịch chuyển cao độ và nhiều hiệu ứng khác nhau - và EQ đồ họa âm thanh nổi 9 băng tần kép. Vượt lên tất cả với hoạt động “Không dây sẵn sàng”, nhờ vào micrô không dây kỹ thuật số ULM chất lượng cao của chúng tôi (được bán riêng) và PMP2000D là giải pháp lý tưởng, dễ sử dụng và sẵn sàng cho mọi giải pháp âm thanh sống động!
Class-D - Công suất lớn, âm thanh hoàn hảo
Âm thanh nổi đơn sắc hoặc âm thanh nổi tuyệt đẹp
Tiền khuếch đại Mic “Vô hình” nổi bật
Sáu đầu vào đơn âm của EUROPOWER PMP2000D (cộng với 3 trong số 4 kênh âm thanh nổi) có độ ồn cực thấp, bộ tiền khuếch đại mic IMP “Invisible” cao, đã được các chuyên gia âm thanh trên toàn thế giới khen ngợi. Các micrô cấp phòng thu này khuếch đại dải động 130 dB đáng kinh ngạc, với băng thông mở rộng từ dưới 10 Hz đến hơn 200 kHz và hoàn toàn phù hợp với mọi micrô có thể tưởng tượng - với mức tăng lên đến 60 dB và +48 V nguồn điện ảo. Được trang bị các bộ tiền khuếch đại mic tuyệt vời này, PMP2000D cung cấp hiệu suất âm thanh đặc biệt trong suốt và rõ ràng - khiến nó trở thành lựa chọn lý tưởng cho cả ứng dụng ghi âm phòng thu và âm thanh trực tiếp.
KLARK TEKNIK - Âm vang tạo nên lịch sử
Sở hữu sân khấu với không dây kỹ thuật số
Sẵn sàng không dây với kết nối chuyên dụng, tích hợp của hệ thống micrô không dây ULTRALINK ULM Series của chúng tôi (được đặt hàng riêng). Không dây mang đến cho bạn sự tự do và di động tối đa mà không cần phải chạy dây cáp. Âm thanh chất lượng cao nhất được cung cấp nhờ phổ tần số 2,4 GHz kỹ thuật số, không có giấy phép của ULM.
Bắt đầu kết nối
Bắt đầu kết nối
Sử dụng đầu vào RCA 2 rãnh để cấp tín hiệu âm thanh nổi bên ngoài; ngược lại, các đầu ra RCA 2-Track có thể được sử dụng để gửi tín hiệu mức dòng từ bộ trộn đến thiết bị ghi âm. Các đầu ra được hỗ trợ trên PMP2000D có sẵn trong nhiều loại chuyên nghiệp, tương thích với Speakon khóa xoắn. Ngoài ra, bạn sẽ tìm thấy giắc cắm Aux In 1⁄8 "(35 mm) tiện lợi để kết nối điện thoại thông minh hoặc thiết bị mp3 để phát các bản nhạc đệm hoặc nhạc ghi sẵn trong thời gian nghỉ giải lao.
Nhỏ, Đơn giản, Tuyệt vời
Nhỏ, Đơn giản, Tuyệt vời
Đánh giá sản phẩm
Đánh Giá Trung Bình
0/5
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Gửi nhận xét của bạn
(0 nhận xét)
12 Tháng
Sản phẩm cùng loại
S32 Stage Box 32 Line Behringer
27.970.000vnđ
Thêm vào giỏ hàng Mua ngay
DL16 Stage Box 16 Input Midas
DL16 Stage Box 16 Input Midas
22.150.000vnđ 22.270.000vnđ -1%